Mutai CMTB1-63 3P MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera ma circuit cha CMTB1-63 chaching'ono chimatha kuteteza chipangizocho ku ma circuit afupi komanso kupitirira muyeso, chingagwiritsidwenso ntchito posintha ndi kusintha makina amagetsi pafupipafupi. MCB ndi yotsogola pa kapangidwe kake, yodalirika pakugwira ntchito, yolimba kwambiri pakusweka, yokongola ndi zina zotero. Chipolopolo ndi ziwalo zake zimapangidwa kuchokera ku zipangizo zomwe zimapereka kukana kugwedezeka komanso mphamvu zolimba zoletsa moto.
| Dzina la chinthu | MCB Miniature Circuit Breaker |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 3P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 3P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Mtundu | Woyera + wofiira |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Mzere wokhota
Zipolopolo
Ubwino
1. Ndi kukula kochepa komanso kochepa, kosavuta kuyika
2. Mbali ya mphamvu yamagetsi yochepa, kudzaza kwambiri, mphamvu yosweka kwambiri
3. imatha kupereka chitetezo chodalirika ku zolakwika zamagetsi, ndipo imayesedwa kuti ikwaniritse miyezo yapadziko lonse lapansi yachitetezo.
Kugwiritsa ntchito
Zogulitsa za MCB zimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'magalimoto oyendera magetsi.
Ena
Kulongedza
Ma PC 4 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 60 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Msika Waukulu
Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













