MUTAI CMTB1-63H 2P Mini MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekereza chaching'ono cha CMTB1-63 chimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makina amagetsi kuti chiteteze ku ma circuit ochulukirapo komanso afupikitsa, MCB ingagwiritsidwenso ntchito ngati kusamutsa ndi kusintha kwa makina amagetsi pafupipafupi. Ma circuit breaker ang'onoang'ono ndi oyenera kugwiritsidwa ntchito m'njira zosiyanasiyana, kuyambira m'nyumba mpaka m'mafakitale, ndipo amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'ma circuit owunikira, otenthetsera, ndi owongolera magalimoto.
| Dzina la chinthu | Chotsegula Dera Chaching'ono |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 2P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 2P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Mtundu | Yoyera ndi imvi |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma Miniature circuit breakers amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ubwino
1. Chitetezo cha nthawi yochepa yamagetsi ndi kuchuluka kwamagetsi, chingagwiritsidwenso ntchito ngati kusamutsa kosalekeza ndikusintha kwa mphamvu zamagetsi.
2. Kukula kochepa: Ma MCB apangidwa kuti akhale ang'onoang'ono komanso opapatiza, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kuyika ndikulowa m'mapanelo amagetsi ndi ma board ogawa.
3. Kugwa mwachangu: Ma MCB amapangidwira kuti agwe mwachangu ngati pali kuchulukira kwa magetsi kapena kufupika kwa magetsi, zomwe zimathandiza kupewa kuwonongeka kwa zida zamagetsi komanso zoopsa zomwe zingachitike kwa anthu.
4.Kutha kuswa kwakukulu
Ena
Kulongedza
Ma PC 6 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 120 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, ndi CB.
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












