MUTAI CMTB1LE-63 4P Residual Current Operated Circuit Breaker RCBO
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsukira cha CMTB1LE-63 Chotsalira cha Mphamvu Chogwiritsidwa Ntchito chimatha kuteteza anthu ndi magetsi ku kugunda kwa magetsi, kulephera kwa magetsi, komanso kulephera kudzaza zinthu zambiri. RCBO imagwiritsidwa ntchito makamaka m'nyumba zamalonda ndi m'nyumba,
Zimagwirizana ndi muyezo wa IEC61009-1.
| Dzina la chinthu | Chotsalira Chogwiritsira Ntchito Dera Chosweka |
| Nambala ya Chitsanzo | CMTB1LE-63 4P |
| Muyezo | IEC61009-1 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 4P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | C kapena D |
| Yoyesedwa yotsalira yogwirira ntchito Mu | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Mzere wokhota
Chidule ndi kukula kwa malo oyika (mm)
Ubwino
1. Chitetezo cha nthawi yochepa yamagetsi ndi kuchuluka kwamagetsi
2. Chitetezo ku kugwedezeka kwa magetsi: Chotsukira magetsi chotsalira chimazindikira ndikusokoneza zolakwika zamagetsi zomwe zimachitika chifukwa cha kutayikira kwa magetsi pansi, zomwe zimaletsa kugwedezeka kwa magetsi ndi kugwidwa kwa magetsi.
3. Nthawi yoyankha mwachangu: Ma breaker awa adapangidwa kuti agwe mwachangu, nthawi zambiri mkati mwa sekondi imodzi, pamene vuto lamagetsi lapezeka.
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma MCB Miniature circuit breakers ndi akatswiri komanso amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ena
Kulongedza
Ma PC 1 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 20 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Msika Waukulu
MUTAI Electric imayang'ana kwambiri misika yotumikira anthu ku Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia... ndi zina zotero.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












