Mutai CMTB1-63 4P C Curve Mcb Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera ma circuit cha CMTB1-63 miniature chimateteza ku ma circuit afupiafupi komanso overloads, ndipo chingagwiritsidwenso ntchito posintha ndi kusintha ma power system pafupipafupi. Ndi kapangidwe kake kapamwamba, magwiridwe antchito odalirika, mphamvu yosweka kwambiri, komanso mawonekedwe okongola, MCB ndi chinthu chapamwamba kwambiri. Chigoba chake ndi ziwalo zake zimapangidwa ndi zipangizo zomwe zimalimbana ndi kugwedezeka kwambiri komanso zimatha kuletsa moto.
| Dzina la chinthu | MCB |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 4P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 4P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | C |
| Mtundu | Woyera + wofiira |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Mzere wokhota
Zipolopolo
Ubwino
1. Chitetezo cha ma circuit ku current yafupikitsa
2. Kuteteza ma circuits ku overload current
3. Kapangidwe kabwino komanso kosavuta kuyika
Kugwiritsa ntchito
MCB imagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, m'magalimoto, m'magalimoto oyendera magetsi...ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC atatu pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 60 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 22*8.2*8 cm
Msika Waukulu
Middle East, Africa, South East Asia, South America, Russia Market...ndi zina zotero
Mafunso ndi Mayankho
MCB yavomerezedwa ndi ziphaso zapadziko lonse lapansi monga CCC, CE, ndi CB, ndipo imathandizidwa ndi ziphaso za ISO 9001 ndi ISO 14001.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













