MUTAI CMTB1-63H 1P Mini MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera chaching'ono cha CMTB1-63 chimatha kuteteza chipangizocho ku chitetezo cha ma circuit afupi komanso overload, chingagwiritsidwenso ntchito ngati kusamutsa ndi kusintha kwa makina amagetsi pafupipafupi. MCB ndi yotsogola kwambiri, yogwira ntchito bwino, yokhoza kusweka kwambiri, yowoneka bwino ndi zina zotero. Chipolopolo ndi ziwalo zake zimapangidwa ndi zinthu zomwe zimakana kugwedezeka, komanso zimaletsa moto mwamphamvu.
Ma MCB amapezeka mu mawonekedwe a pole imodzi, pole ziwiri, ndi pole zitatu, ndipo pole iliyonse imatha kuteteza dera losiyana.
| Dzina la chinthu | MCB Miniature Circuit Breaker |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 1P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 1P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Mtundu | Choyera + imvi |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma MCB Miniature circuit breakers ndi akatswiri komanso amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ubwino
1. Chitetezo cha nthawi yochepa yamagetsi ndi kuchuluka kwamagetsi
2. Kutha kuswa kwakukulu komanso kugwedezeka mwachangu
3. Kukula kochepa: Ma MCB apangidwa kuti akhale ang'onoang'ono komanso opapatiza, zomwe zimapangitsa kuti zikhale zosavuta kuyika ndikulowa m'mapanelo amagetsi ndi ma board ogawa.
Ena
Kulongedza
Ma PC 12 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 240 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, ndi CB.
Msika Waukulu
Middle East, Africa, South East Asia, South America, Russia ... ndi zina zotero
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












