CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera ma circuit cha CMTB1-63 chaching'ono chili ndi ntchito yoteteza ma circuit afupi komanso overload, chingagwiritsidwenso ntchito ngati kusamutsa ndi kusintha kwa makina amagetsi pafupipafupi. MCB ili ndi mawonekedwe apamwamba, magwiridwe antchito odalirika, mphamvu yosweka kwambiri, mawonekedwe okongola ndi zina zotero. Chipolopolo ndi ziwalo zake zimapangidwa ndi zinthu zomwe zimalimbana ndi kugwedezeka, komanso zimaletsa moto mwamphamvu.
| Dzina la chinthu | MCB |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 1P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1-63A |
| Zipolopolo | 1P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | Mtundu wa C kapena mtundu wa D |
| Mtundu | Choyera |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Mzere wokhota
Zipolopolo
Ubwino
1. Chitetezo cha mabwalo ku mabwalo afupiafupi
2. Chitetezo cha mabwalo kuti asapitirire kuchuluka kwa magetsi
3. Kapangidwe kabwino komanso kosavuta kukhazikitsa
Kugwiritsa ntchito
Ma MCB Miniature circuit breakers amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, m'ma transmission amagetsi...ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC 12 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 240 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Msika Waukulu
Middle East, Africa, South East Asia, South America, Russia Market... ndi zina zotero
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













