CMTB1-63H 4P High Breaking Capacity Mcb Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera chaching'ono cha CMTB1-63 chimatha kuteteza mphamvu yamagetsi ku mafunde afupiafupi komanso kudzaza kwambiri, komanso chingagwiritsidwe ntchito ngati kusamutsa ndi kusintha kwa makina amagetsi pafupipafupi. Chotsekera chaching'ono chamagetsi ndi gawo lofunikira kwambiri pamakina aliwonse amagetsi, kupereka chitetezo chodalirika ku zoopsa zamagetsi ndikuwonetsetsa kuti mafunde ndi zida zamagetsi zikugwira ntchito bwino komanso motetezeka.
| Dzina la chinthu | Kakang'ono Circuit Breaker MCB |
| Chitsanzo NO. | CMTB1-63 4P |
| Muyezo | IEC60898-1 |
| Satifiketi | CE |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 4P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400/415V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Mtundu | yoyera ndi imvi |
| Utumiki | OEM ndi ODM |
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma MCB Miniature circuit breakers ndi akatswiri komanso amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ubwino
1. Chitetezo cha mabwalo ku mabwalo afupiafupi
2. Chitetezo cha mabwalo kuti asapitirire kuchuluka kwa magetsi
3.Kutha kuswa kwakukulu
4. Kapangidwe kabwino komanso kosavuta kukhazikitsa
Ena
Kulongedza
Ma PC atatu pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 60 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Mutai ali ndi ziphaso za ISO 9001, ISO14001, ndipo zinthuzo zili ndi ziphaso za CCC, CE, CB ... etc.
Msika Waukulu
Zogulitsazi zikulandiridwa ndi makasitomala, makamaka ku Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
1. Zinthu zazikulu: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... ndi zina zotero.
2. Kumaliza unyolo wa mafakitale kuyambira kupanga zigawo mpaka kusonkhanitsa zinthu zonse, kuyesa komanso kuyang'aniridwa nthawi zonse.
3. Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, CB.
4. Gulu laukadaulo laukadaulo, lingapereke ntchito ya OEM ndi ODM, limapereka mtengo wopikisana.
5. Nthawi yotumizira mwachangu komanso ntchito yabwino yogulitsa pambuyo pogulitsa.
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













