CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB Miniature Circuit Breaker ya solar PV
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Ma CMTB1-63 DC MCB miniature circuit breakers ali ndi ntchito yoteteza zipangizo zamagetsi ndi zida zina zonyamula katundu ku mavuto ochulukirachulukira komanso afupikitsa magetsi, komanso amatha kuteteza chitetezo cha magetsi. Ambiri a DC MCB amagwiritsa ntchito njira zina zamphamvu monga mphamvu zatsopano, solar PV, ndi zina zotero. Mphamvu yamagetsi ya DC MCB nthawi zambiri imachokera ku DC 12V-1000V, ndipo mphamvu yamagetsi yoyesedwa imatha kufika pa 63A.
| Muyezo | IEC/EN 60947-2 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 1P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 250V |
| Mafupipafupi ovotera | 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+70℃ |
| Mtundu wa khola | C |
| Mlingo wa kuipitsa | 3 |
| Kutalika | ≤ 2000m |
| Kuchuluka kwa mawaya | 25 m㎡ |
| Kukhazikitsa | Sitima ya DIN ya 35mm |
| Mtundu wa mzere wolowera | Pamwamba |
Ubwino
1. Tetezani chipangizocho ku magetsi afupikitsa komanso magetsi ochulukirapo.
2. Kukula Kochepa: Ma DC MCB apangidwa kuti akhale ang'onoang'ono komanso osungira malo, zomwe zimapangitsa kuti akhale abwino kugwiritsa ntchito m'mapanelo ang'onoang'ono amagetsi ndi zida.
3. Kukhazikitsa Kosavuta: Ma DC MCB amapangidwira kuti azitha kuyika mosavuta ndipo amatha kuyikidwa pa njanji za DIN kapena mwachindunji pa panel.
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Choyatsira magetsi cha DC MCB Miniature chimagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makina ena amagetsi monga mphamvu zatsopano, PV ya dzuwa, ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC 12 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 240 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi ISO 9001, satifiketi ya kasamalidwe ka ISO14001, ndipo zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, CB.
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









