CMTB1-63DC 3P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
CMTB1-63 DC MCB miniature circuit breaker ikupezeka m'makulidwe ndi ma rating osiyanasiyana, ndipo ingagwiritsidwe ntchito m'njira zosiyanasiyana, kuphatikizapo makina amphamvu ya dzuwa, makina osungira mabatire, makina apamadzi ndi magalimoto, komanso makina amafakitale.
Mphamvu yamagetsi ya DC MCB nthawi zambiri imachokera ku DC 12V-1000V, ndipo mphamvu yamagetsi yovotera imatha kufika pa 63A.
| Muyezo | IEC/EN 60947-2 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1A- 63A |
| Zipolopolo | 3 |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 750V |
| Mafupipafupi ovotera | 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+70℃ |
| Mtundu wa khola | C |
| Mlingo wa kuipitsa | 3 |
| Kutalika | ≤ 2000m |
| Kuchuluka kwa mawaya | 25 m㎡ |
| Kukhazikitsa | Sitima ya DIN ya 35mm |
| Mtundu wa mzere wolowera | Pamwamba |
Ubwino
1. Chitetezo ku Kulemera Kwambiri ndi Kuzungulira Kwaufupi
2. Makhalidwe Ogunda: Ma DC MCB ali ndi mawonekedwe osiyana ogunda poyerekeza ndi ma AC MCB chifukwa cha kusiyana kwa mphamvu ya DC.
3. Kuchuluka kwa Mphamvu ya Magesi: Ma DC MCB ali ndi mphamvu yamagetsi makamaka ya ma DC circuits, nthawi zambiri kuyambira 12V mpaka 1000V DC.
4. Kusokoneza kwa Arc: Ma DC MCB apangidwa kuti asokoneze ma DC arc, omwe amachita mosiyana ndi ma AC arc.
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma DC MCB Miniature circuit breakers amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makina ena amagetsi olunjika, monga mphamvu zatsopano, PV ya dzuwa, malo opangira magetsi ndi mafakitale ... ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC 4 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 80 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, ndi CB.
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











