CMTB1-63DC 4P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera ma circuit cha CMTB1-63 DC MCB miniature chimatha kuteteza zipangizo zamagetsi ndi zida zina zonyamula katundu ku mavuto ochulukirachulukira komanso afupikitsa magetsi, ndikuteteza chitetezo cha ma circuit. Ma DC MCB ambiri amagwiritsa ntchito njira zina za direct current monga mphamvu zatsopano, solar PV, ndi zina zotero. Ma voltage a DC MCB nthawi zambiri amakhala ochokera ku DC 12V-1000V, ndipo rated current imatha kufika pa 63A.
| Muyezo | IEC/EN 60947-2 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1A - 63A |
| Zipolopolo | 4P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 1000V |
| Mafupipafupi ovotera | 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+70℃ |
| Mtundu wa khola | C |
| Mlingo wa kuipitsa | 3 |
| Kutalika | ≤ 2000m |
| Kuchuluka kwa mawaya | 25 m㎡ |
| Kukhazikitsa | Sitima ya DIN ya 35mm |
| Mtundu wa mzere wolowera | Pamwamba |
Ubwino
1. Chitetezo cha mabwalo ku mabwalo afupiafupi
2. Chitetezo cha mabwalo kuti asapitirire kuchuluka kwa magetsi
3.Kutha kuswa kwakukulu
4. Kapangidwe kabwino komanso kosavuta kukhazikitsa
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma DC MCB Miniature circuit breakers MCB amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makina ena a direct current monga mphamvu yatsopano, solar PV, ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC atatu pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 60 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, ndi CB.
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








