CMTB1-63DC 2P DC MCB Miniature Circuit Breaker
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsekera ma circuit cha CMTB1-63 DC MCB miniature chimatha kuteteza zipangizo zamagetsi ndi zida zina zonyamula katundu ku mavuto ochulukirachulukira komanso afupikitsa magetsi, ndikuteteza chitetezo cha ma circuit. Ma DC MCB ambiri amagwiritsa ntchito ma direct current system monga ma solar power system, ma battery backup system, mphamvu zatsopano, ndi zina zotero.
Ma DC miniature circuit breakers ndi njira yodalirika komanso yotsika mtengo yotetezera ma DC circuit ku mavuto amagetsi, ndipo kukula kwawo kochepa, kugwedezeka mwachangu, komanso kusweka kwakukulu kumawapangitsa kukhala chisankho chodziwika bwino m'njira zosiyanasiyana.
Mphamvu yamagetsi ya DC MCB nthawi zambiri imachokera ku DC 12V-1000V, ndipo mphamvu yamagetsi yovotera imatha kufika pa 63A.
| Muyezo | IEC/EN 60947-2 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 2P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 500V |
| Mafupipafupi ovotera | 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 6000A |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+70℃ |
| Mtundu wa khola | C |
| Mlingo wa kuipitsa | 3 |
| Kutalika | ≤ 2000m |
| Kuchuluka kwa mawaya | 25 m㎡ |
| Kukhazikitsa | Sitima ya DIN ya 35mm |
| Mtundu wa mzere wolowera | Pamwamba |
Ubwino
1. Kuthamanga Mwachangu: Ma DC MCB apangidwa kuti agwe mwachangu ngati pachitika vuto lamagetsi, zomwe zimathandiza kupewa kuwonongeka kwa zida ndi mawaya.
2. Kutha Kutha Kutha: Ma DC MCB amapezeka m'njira zosiyanasiyana, zomwe zikutanthauza kuti amatha kuthana ndi mphamvu yamagetsi yambiri popanda kugwedezeka.
3. Magwiridwe Odalirika: Ma DC MCB apangidwa kuti apereke magwiridwe antchito odalirika komanso okhazikika kwa nthawi yayitali, zomwe zimathandiza kuchepetsa ndalama zokonzera ndi kusintha.
4. Kukhazikitsa Kosavuta: Ma DC MCB amapangidwira kuti azitha kuyika mosavuta ndipo amatha kuyikidwa pa njanji za DIN kapena mwachindunji pa panel.
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma DC MCB Miniature circuit breakers MCB amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'makina ena a direct current monga mphamvu yatsopano, solar PV, ndi zina zotero.
Ena
Kulongedza
Ma PC 6 pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 120 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Mafunso ndi Mayankho
Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, ndi CB.
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
1. Ndi zaka zoposa 10 zokumana nazo popanga zinthu za MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... ndi zina zotero.
2. Kumaliza unyolo wa mafakitale kuyambira kupanga zigawo mpaka kusonkhanitsa zinthu zonse, kuyesa komanso kuyang'aniridwa nthawi zonse.
3. Ndi satifiketi ya ISO 9001, ISO14001 yoyang'anira dongosolo, zinthuzo zimayeneretsedwa ndi satifiketi yapadziko lonse lapansi CCC, CE, CB.
4. Gulu laukadaulo laukadaulo, lingapereke ntchito ya OEM ndi ODM, limapereka mtengo wopikisana.
5. Nthawi yotumizira mwachangu komanso ntchito yabwino yogulitsa pambuyo pogulitsa.
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










