MUTAI CMTB1LE-63 3P Residual Current Operated Circuit Breaker RCBO
Tsatanetsatane wa Zamalonda
Chotsukira Mzere Chotsalira Chokhala ndi Chitetezo cha Mzere Wopitirira Muyeso (RCBO) ndi chipangizo chachitetezo chamagetsi chomwe chimaphatikiza ntchito za chipangizo chotsalira chamzere (RCD) ndi chotsukira mzere chaching'ono (MCB) mu unit imodzi.
Chotsukira cha CMTB1LE-63 Chotsalira cha Mphamvu Chogwiritsidwa Ntchito chimatha kuteteza anthu ndi magetsi ku kugunda kwa magetsi, kufupika kwa magetsi, ndi kulephera kudzaza zinthu zambiri. RCBO imagwiritsidwa ntchito makamaka m'nyumba zamalonda ndi m'nyumba. Imagwirizana ndi muyezo wa IEC61009-1.
| Dzina la chinthu | Chotsukira Chotsalira cha RCBO Chogwiritsidwa Ntchito Pano |
| Nambala ya Chitsanzo | CMTB1LE-63 3P |
| Muyezo | IEC61009-1 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 3P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 400V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Yoyesedwa yotsalira yogwirira ntchito Mu | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Mzere wokhota
Chidule ndi kukula kwa malo oyika (mm)
Ubwino
1. Chitetezo cha mabwalo ku mafunde afupiafupi, chitetezo cha mafunde ochulukirapo komanso chitetezo cha kutayikira kwa nthaka
2. Zosavuta kuyika: Ma RCBO nthawi zambiri amakhala ang'onoang'ono komanso osavuta kuyika, zomwe zimapangitsa kuti akhale abwino kugwiritsa ntchito m'malo ang'onoang'ono kapena m'malo opapatiza.
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
Ma MCB Miniature circuit breakers ndi akatswiri komanso amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ena
Kulongedza
Ma PC awiri pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 40 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Msika Waukulu
MUTAI ikuyang'ana kwambiri pa Middle East, Africa, South East Asia, South America, ndi Russia Market.
Chifukwa chiyani mutisankhe
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













