MUTAI CMTB1LE-63 2P Residual Current Operated Circuit Breaker RCBO
Tsatanetsatane wa Zamalonda
RCBO imateteza ku zoopsa za kugwedezeka kwa magetsi ndi moto zomwe zimachitika chifukwa cha kulephera kwa nthaka ndi mafunde ochulukirapo. Imazindikira ndikuletsa kutuluka kwa magetsi pansi, komwe kumadziwika kuti mafunde otsalira, komwe kungachitike chifukwa cha mawaya olakwika, kusungunuka kwa zinthu zotetezera kutentha, kapena zida zamagetsi zolakwika. Kuphatikiza apo, imatetezanso mafunde ochulukirapo, omwe angayambitsidwe ndi mafunde afupiafupi kapena mafunde odzaza kwambiri.
Ma RCBO amagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba zogona ndi zamalonda, komanso m'mafakitale. Ndi othandiza kwambiri makamaka pakakhala kufunika koteteza magetsi, monga m'makhitchini, m'zimbudzi, ndi m'malo ena kumene zida zamagetsi zingakhudze madzi.
| Dzina la chinthu | Chotsukira Chotsalira cha RCBO Chogwiritsidwa Ntchito Pano |
| Nambala ya Chitsanzo | CMTB1LE-63 2P |
| Muyezo | IEC61009-1 |
| Yoyesedwa panopa Mu (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Zipolopolo | 2P |
| Voliyumu yoyesedwa Ue (V) | 230V |
| Mafupipafupi ovotera | AC 50/60Hz |
| Kuchuluka kwafupikitsa kwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Mphamvu yolimbana ndi mphamvu ya Uimp | 4000V |
| Kutentha kozungulira | -20℃~+40℃ |
| Mtundu wa kutulutsidwa nthawi yomweyo | CD |
| Yoyesedwa yotsalira yogwirira ntchito Mu | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Mzere wokhota
Chidule ndi kukula kwa malo oyika (mm)
Ubwino
1. Chitetezo cha mabwalo ku mabwalo afupiafupi
2. Chitetezo cha mabwalo kuti asapitirire kuchuluka kwa magetsi
3. Chitetezo cha kutayikira kwa nthaka
Zipolopolo
Kugwiritsa ntchito
MCB imagwiritsidwa ntchito kwambiri m'nyumba, m'nyumba, m'mafakitale, komanso m'ma transmission amagetsi.
Ena
Kulongedza
Ma PC atatu pa bokosi lililonse lamkati, ma PC 60 pa bokosi lililonse lakunja.
Kukula kwa bokosi lililonse lakunja: 41*21.5*41.5 cm
Msika Waukulu
Middle East, Africa, South East Asia, South America, Russia Market... ndi zina zotero
Foni: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












